ผลการแข่งขัน

วันที่ 12 มี.ค. 2563

อิสตันบูล บีบี
1 - 0
โคเปนเฮเก้น
แฟร้งค์เฟิร์ต
0 - 3
บาเซิ่ล
แอลเอเอสเค ลินซ์
0 - 5
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
โอลิมเปียกอส
1 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน
กลาสโกว์ เรนเจอร์
1 - 3
เลเวอร์คูเซ่น
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 2
ชัคตาร์

วันที่ 28 ก.พ. 2563

เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
2 - 2
แฟร้งค์เฟิร์ต

วันที่ 27 ก.พ. 2563

เอสปันญ่อล
3 - 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน
อิสตันบูล บีบี
4 - 1
สปอร์ติงลิสบอน
ปอร์โต้
1 - 3
เลเวอร์คูเซ่น
บาเซิ่ล
1 - 0
อาโปเอล
แอลเอเอสเค ลินซ์
2 - 0
อัลค์มาร์
มัลโม่
0 - 3
โวล์ฟสบวร์ก
เกนท์
1 - 1
โรม่า
อาแจกซ์
2 - 1
เกตาเฟ่
เซลติก
1 - 3
โคเปนเฮเก้น
เซบีย่า
0 - 0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
อาร์เซน่อล
1 - 2
โอลิมเปียกอส
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
5 - 0
คลับ บรูกก์
อินเตอร์ มิลาน
2 - 1
ลูโดโกเรต์ส
เบนฟิกา
3 - 3
ชัคตาร์

วันที่ 26 ก.พ. 2563

บราก้า
0 - 1
กลาสโกว์ เรนเจอร์

วันที่ 20 ก.พ. 2563

สปอร์ติงลิสบอน
3 - 1
อิสตันบูล บีบี
เกตาเฟ่
2 - 0
อาแจกซ์
โคเปนเฮเก้น
1 - 1
เซลติก
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
1 - 1
เซบีย่า
คลับ บรูกก์
1 - 1
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
ลูโดโกเรต์ส
0 - 2
อินเตอร์ มิลาน
แฟร้งค์เฟิร์ต
4 - 1
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
ชัคตาร์
2 - 1
เบนฟิกา
กลาสโกว์ เรนเจอร์
3 - 2
บราก้า
วูล์ฟแฮมป์ตัน
4 - 0
เอสปันญ่อล
เลเวอร์คูเซ่น
2 - 1
ปอร์โต้
อาโปเอล
0 - 3
บาเซิ่ล
โอลิมเปียกอส
0 - 1
อาร์เซน่อล
อัลค์มาร์
1 - 1
แอลเอเอสเค ลินซ์
โวล์ฟสบวร์ก
2 - 1
มัลโม่
โรม่า
1 - 0
เกนท์

วันที่ 12 ธ.ค. 2562

อาโปเอล
1 - 0
เซบีย่า
คาราบัค
1 - 1
F91 Dudelange
ดินาโมเคียฟ
1 - 1
ลูกาโน
โคเปนเฮเก้น
0 - 1
มัลโม่
บาเซิ่ล
2 - 0
แทร็บซอนสปอร์
เกตาเฟ่
3 - 0
คราสโนดาร์
พีเอสวี
1 - 1
โรเซนบอร์ก บีเค
แอลเอเอสเค ลินซ์
3 - 0
สปอร์ติงลิสบอน
แรนส์
2 - 0
ลาซิโอ
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
2 - 0
เซลติก
แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 3
Vitória SC
Standard Liège
2 - 2
อาร์เซน่อล
ปอร์โต้
3 - 2
เฟเยนูร์ด
กลาสโกว์ เรนเจอร์
1 - 1
ยังบอยส์
ลูโดโกเรต์ส
1 - 1
เฟเรนซ์วารอส
เอสปันญ่อล
0 - 1
ซีเอสเคเอ มอสโก
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 0
แซงต์ เอเตียน
เกนท์
2 - 1
โอเล็กซานเดรีย
โรม่า
2 - 2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
มึนเช่นกลัดบัค
1 - 2
อิสตันบูล บีบี
วูล์ฟแฮมป์ตัน
4 - 0
เบซิคตัส
สโลวาน บราติสลาวา
2 - 4
บราก้า
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
4 - 0
อัลค์มาร์
Partizan
4 - 1
แอสตาน่า

วันที่ 28 พ.ย. 2562

คราสโนดาร์
1 - 0
บาเซิ่ล
แทร็บซอนสปอร์
0 - 1
เกตาเฟ่
แอสตาน่า
2 - 1
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
ยังบอยส์
1 - 2
ปอร์โต้
เฟเยนูร์ด
2 - 2
กลาสโกว์ เรนเจอร์
ซีเอสเคเอ มอสโก
1 - 1
ลูโดโกเรต์ส
เฟเรนซ์วารอส
2 - 2
เอสปันญ่อล
แซงต์ เอเตียน
0 - 0
เกนท์
โอเล็กซานเดรีย
0 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
อิสตันบูล บีบี
0 - 3
โรม่า
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
0 - 1
มึนเช่นกลัดบัค
เบซิคตัส
2 - 1
สโลวาน บราติสลาวา
บราก้า
3 - 3
วูล์ฟแฮมป์ตัน
อัลค์มาร์
2 - 2
Partizan
เซบีย่า
2 - 0
คาราบัค
F91 Dudelange
0 - 2
อาโปเอล
มัลโม่
4 - 3
ดินาโมเคียฟ
ลูกาโน
0 - 1
โคเปนเฮเก้น
สปอร์ติงลิสบอน
4 - 0
พีเอสวี
โรเซนบอร์ก บีเค
1 - 2
แอลเอเอสเค ลินซ์
ลาซิโอ
1 - 0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
เซลติก
3 - 1
แรนส์
Vitória SC
1 - 1
Standard Liège
อาร์เซน่อล
1 - 2
แฟร้งค์เฟิร์ต

วันที่ 7 พ.ย. 2562

แอสตาน่า
0 - 5
อัลค์มาร์
อาโปเอล
2 - 1
คาราบัค
F91 Dudelange
2 - 5
เซบีย่า
โคเปนเฮเก้น
1 - 1
ดินาโมเคียฟ
ลูกาโน
0 - 0
มัลโม่
บาเซิ่ล
2 - 1
เกตาเฟ่
คราสโนดาร์
3 - 1
แทร็บซอนสปอร์
โรเซนบอร์ก บีเค
0 - 2
สปอร์ติงลิสบอน
แอลเอเอสเค ลินซ์
4 - 1
พีเอสวี
ลาซิโอ
1 - 2
เซลติก
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
1 - 0
แรนส์
Standard Liège
2 - 1
แฟร้งค์เฟิร์ต
เฟเยนูร์ด
1 - 1
ยังบอยส์
กลาสโกว์ เรนเจอร์
2 - 0
ปอร์โต้
เอสปันญ่อล
6 - 0
ลูโดโกเรต์ส
เฟเรนซ์วารอส
0 - 0
ซีเอสเคเอ มอสโก
โวล์ฟสบวร์ก
1 - 3
เกนท์
โอเล็กซานเดรีย
2 - 2
แซงต์ เอเตียน
มึนเช่นกลัดบัค
2 - 1
โรม่า
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
0 - 3
อิสตันบูล บีบี
บราก้า
3 - 1
เบซิคตัส
วูล์ฟแฮมป์ตัน
1 - 0
สโลวาน บราติสลาวา
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
3 - 0
Partizan

วันที่ 6 พ.ย. 2562

Vitória SC
1 - 1
อาร์เซน่อล

วันที่ 24 ต.ค. 2562

คาราบัค
2 - 2
อาโปเอล
ปอร์โต้
1 - 1
กลาสโกว์ เรนเจอร์
ยังบอยส์
2 - 0
เฟเยนูร์ด
ซีเอสเคเอ มอสโก
0 - 1
เฟเรนซ์วารอส
ลูโดโกเรต์ส
0 - 1
เอสปันญ่อล
เกนท์
2 - 2
โวล์ฟสบวร์ก
แซงต์ เอเตียน
1 - 1
โอเล็กซานเดรีย
โรม่า
1 - 1
มึนเช่นกลัดบัค
อิสตันบูล บีบี
1 - 0
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
เบซิคตัส
1 - 2
บราก้า
สโลวาน บราติสลาวา
1 - 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน
Partizan
0 - 1
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
อัลค์มาร์
6 - 0
แอสตาน่า
เซบีย่า
3 - 0
F91 Dudelange
ดินาโมเคียฟ
1 - 1
โคเปนเฮเก้น
มัลโม่
2 - 1
ลูกาโน
เกตาเฟ่
0 - 1
บาเซิ่ล
แทร็บซอนสปอร์
0 - 2
คราสโนดาร์
สปอร์ติงลิสบอน
1 - 0
โรเซนบอร์ก บีเค
พีเอสวี
0 - 0
แอลเอเอสเค ลินซ์
เซลติก
2 - 1
ลาซิโอ
แรนส์
0 - 1
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
อาร์เซน่อล
3 - 2
Vitória SC
แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 1
Standard Liège

วันที่ 3 ต.ค. 2562

แอสตาน่า
1 - 2
Partizan
ยังบอยส์
2 - 1
กลาสโกว์ เรนเจอร์
เฟเยนูร์ด
2 - 0
ปอร์โต้
ซีเอสเคเอ มอสโก
0 - 2
เอสปันญ่อล
เฟเรนซ์วารอส
0 - 3
ลูโดโกเรต์ส
แซงต์ เอเตียน
1 - 1
โวล์ฟสบวร์ก
โอเล็กซานเดรีย
1 - 1
เกนท์
อิสตันบูล บีบี
1 - 1
มึนเช่นกลัดบัค
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
1 - 1
โรม่า
เบซิคตัส
0 - 1
วูล์ฟแฮมป์ตัน
บราก้า
2 - 2
สโลวาน บราติสลาวา
อัลค์มาร์
0 - 0
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เซบีย่า
1 - 0
อาโปเอล
F91 Dudelange
1 - 4
คาราบัค
มัลโม่
1 - 1
โคเปนเฮเก้น
ลูกาโน
0 - 0
ดินาโมเคียฟ
คราสโนดาร์
1 - 2
เกตาเฟ่
แทร็บซอนสปอร์
2 - 2
บาเซิ่ล
สปอร์ติงลิสบอน
2 - 1
แอลเอเอสเค ลินซ์
โรเซนบอร์ก บีเค
1 - 4
พีเอสวี
ลาซิโอ
2 - 1
แรนส์
เซลติก
2 - 0
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Vitória SC
0 - 1
แฟร้งค์เฟิร์ต
อาร์เซน่อล
4 - 0
Standard Liège

วันที่ 19 ก.ย. 2562

อาโปเอล
3 - 4
F91 Dudelange
คาราบัค
0 - 3
เซบีย่า
ดินาโมเคียฟ
1 - 0
มัลโม่
โคเปนเฮเก้น
1 - 0
ลูกาโน
บาเซิ่ล
5 - 0
คราสโนดาร์
เกตาเฟ่
1 - 0
แทร็บซอนสปอร์
พีเอสวี
3 - 2
สปอร์ติงลิสบอน
แอลเอเอสเค ลินซ์
1 - 0
โรเซนบอร์ก บีเค
แรนส์
1 - 1
เซลติก
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
2 - 1
ลาซิโอ
แฟร้งค์เฟิร์ต
0 - 3
อาร์เซน่อล
Standard Liège
2 - 0
Vitória SC
ปอร์โต้
2 - 1
ยังบอยส์
กลาสโกว์ เรนเจอร์
1 - 0
เฟเยนูร์ด
ลูโดโกเรต์ส
5 - 1
ซีเอสเคเอ มอสโก
เอสปันญ่อล
1 - 1
เฟเรนซ์วารอส
โวล์ฟสบวร์ก
3 - 1
โอเล็กซานเดรีย
เกนท์
3 - 2
แซงต์ เอเตียน
โรม่า
4 - 0
อิสตันบูล บีบี
มึนเช่นกลัดบัค
0 - 4
โวล์ฟสเบอร์เกอร์
วูล์ฟแฮมป์ตัน
0 - 1
บราก้า
สโลวาน บราติสลาวา
4 - 2
เบซิคตัส
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
1 - 0
แอสตาน่า
Partizan
2 - 2
อัลค์มาร์

วันที่ 29 ส.ค. 2562

คาราบัค
2 - 1
Linfield
Riga
1 - 0
โคเปนเฮเก้น
AIK
1 - 4
เซลติก
PAOK
3 - 2
สโลวาน บราติสลาวา
BATE
2 - 0
แอสตาน่า
Apollon
0 - 4
พีเอสวี
Zorya
2 - 2
เอสปันญ่อล
Molde
1 - 1
Partizan
Bnei Yehuda
0 - 1
มัลโม่
สปาร์ตัก มอสโก
1 - 2
บราก้า
แทร็บซอนสปอร์
0 - 2
AEK Athens
Hapoel Be'er Sheva
0 - 3
เฟเยนูร์ด
Antwerp
1 - 4
อัลค์มาร์
F91 Dudelange
2 - 1
Ararat-Armenia
เฟเรนซ์วารอส
4 - 2
ซูดูว่า
Rijeka
1 - 1
เกนท์
Maribor
2 - 2
ลูโดโกเรต์ส
แฟร้งค์เฟิร์ต
3 - 0
สตราส์บูร์ก
วูล์ฟแฮมป์ตัน
2 - 1
โตริโน่
กลาสโกว์ เรนเจอร์
1 - 0
ลีเกีย วอร์ซอว์
Vitória SC
1 - 0
FCSB

วันที่ 22 ส.ค. 2562

แอสตาน่า
3 - 0
BATE
Ararat-Armenia
2 - 1
F91 Dudelange
ซูดูว่า
0 - 0
เฟเรนซ์วารอส
มัลโม่
3 - 0
Bnei Yehuda
ลูโดโกเรต์ส
0 - 0
Maribor
เฟเยนูร์ด
3 - 0
Hapoel Be'er Sheva
โคเปนเฮเก้น
3 - 1
Riga
AEK Athens
1 - 3
แทร็บซอนสปอร์
ลีเกีย วอร์ซอว์
0 - 0
กลาสโกว์ เรนเจอร์
FCSB
0 - 0
Vitória SC
เกนท์
2 - 1
Rijeka
พีเอสวี
3 - 0
Apollon
สตราส์บูร์ก
1 - 0
แฟร้งค์เฟิร์ต
อัลค์มาร์
1 - 1
Antwerp
Linfield
3 - 2
คาราบัค
เซลติก
2 - 0
AIK
บราก้า
1 - 0
สปาร์ตัก มอสโก
สโลวาน บราติสลาวา
1 - 0
PAOK
โตริโน่
2 - 3
วูล์ฟแฮมป์ตัน
เอสปันญ่อล
3 - 1
Zorya
Partizan
2 - 1
Molde

วันที่ 15 ส.ค. 2562

HJK
2 - 2
Riga
Dinamo Tbilisi
1 - 1
เฟเยนูร์ด
สปาร์ตัก มอสโก
2 - 1
Thun
ซูดูว่า
2 - 1
Maccabi Tel Aviv
BATE
0 - 0
Sarajevo
AIK
1 - 1
Sheriff
Shakhtyor
1 - 1
โตริโน่
Apollon
3 - 1
Austria Wien
Mladá Boleslav
0 - 1
FCSB
Yeni Malatyaspor
1 - 0
Partizan
Zrinjski
1 - 0
มัลโม่
Zorya
1 - 0
CSKA Sofia
Bnei Yehuda
2 - 1
Neftçi
แทร็บซอนสปอร์
2 - 1
Sparta Praha
The New Saints
0 - 4
ลูโดโกเรต์ส
Hapoel Be'er Sheva
3 - 1
Norrköping
Viktoria Plzeň
2 - 1
Antwerp
Valletta
0 - 4
แอสตาน่า
AEK Athens
1 - 1
Universitatea Craiova
พีเอสวี
0 - 0
Haugesund
Aris
3 - 1
Molde
สตราส์บูร์ก
1 - 0
Lokomotiv Plovdiv
อัลค์มาร์
4 - 0
Mariupol
เกนท์
3 - 0
AEK Larnaca
แฟร้งค์เฟิร์ต
1 - 0
Vaduz
บราก้า
3 - 1
Brøndby
วูล์ฟแฮมป์ตัน
4 - 0
Pyunik
กลาสโกว์ เรนเจอร์
3 - 1
Midtjylland
Aberdeen
0 - 2
Rijeka
เอสปันญ่อล
3 - 0
Luzern

วันที่ 14 ส.ค. 2562

Saburtalo
0 - 2
Ararat-Armenia
Vitória SC
6 - 0
Ventspils
Atromitos
0 - 2
ลีเกีย วอร์ซอว์

วันที่ 13 ส.ค. 2562

Nõmme Kalju
0 - 1
F91 Dudelange
Linfield
3 - 2
Sutjeska
Dundalk
1 - 3
สโลวาน บราติสลาวา

วันที่ 8 ส.ค. 2562

แอสตาน่า
5 - 1
Valletta
AEK Larnaca
1 - 1
เกนท์
Sparta Praha
2 - 2
แทร็บซอนสปอร์
Pyunik
0 - 4
วูล์ฟแฮมป์ตัน
Universitatea Craiova
0 - 2
AEK Athens
Brøndby
2 - 4
บราก้า
Ventspils
0 - 3
Vitória SC
Thun
2 - 3
สปาร์ตัก มอสโก
Sheriff
1 - 2
AIK
Haugesund
0 - 1
พีเอสวี
Molde
3 - 0
Aris
Mariupol
0 - 0
อัลค์มาร์
มัลโม่
3 - 0
Zrinjski
Neftçi
2 - 2
Bnei Yehuda
Maccabi Tel Aviv
1 - 2
ซูดูว่า
Antwerp
1 - 0
Viktoria Plzeň
ลูโดโกเรต์ส
5 - 0
The New Saints
Lokomotiv Plovdiv
0 - 1
สตราส์บูร์ก
เฟเยนูร์ด
4 - 0
Dinamo Tbilisi
CSKA Sofia
1 - 1
Zorya
Sarajevo
1 - 2
BATE
F91 Dudelange
3 - 1
Nõmme Kalju
Norrköping
1 - 1
Hapoel Be'er Sheva
Midtjylland
2 - 4
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Rijeka
2 - 0
Aberdeen
Austria Wien
1 - 2
Apollon
FCSB
0 - 0
Mladá Boleslav
Vaduz
0 - 5
แฟร้งค์เฟิร์ต
โตริโน่
5 - 0
Shakhtyor
ลีเกีย วอร์ซอว์
0 - 0
Atromitos
Partizan
3 - 1
Yeni Malatyaspor
Luzern
0 - 3
เอสปันญ่อล

วันที่ 7 ส.ค. 2562

สโลวาน บราติสลาวา
1 - 0
Dundalk

วันที่ 6 ส.ค. 2562

Ararat-Armenia
1 - 2
Saburtalo
Riga
1 - 1
HJK
Sutjeska
1 - 2
Linfield

วันที่ 1 ส.ค. 2562

แอสตาน่า
4 - 1
FC Santa Coloma
Ordabasy
2 - 3
Mladá Boleslav
Kairat
1 - 1
Hapoel Be'er Sheva
Viitorul
2 - 1
เกนท์
KuPS
0 - 0
ลีเกีย วอร์ซอว์
Zorya
1 - 0
Budućnost
Universitatea Craiova
0 - 0
Honvéd
Häcken
0 - 3
อัลค์มาร์
Riga
2 - 1
Piast Gliwice
Levski Sofia
0 - 4
AEK Larnaca
Debrecen
1 - 4
โตริโน่
AEL
0 - 1
Aris
0 - 1
Luzern
Sheriff
1 - 1
Partizani Tirana
Neftçi
3 - 0
Arsenal Tula
Zrinjski
2 - 1
อูเทรชท์
Liepāja
0 - 1
Norrköping
มัลโม่
3 - 2
Domžale
Vaduz
2 - 0
MOL Vidi
Dinamo Tbilisi
3 - 0
Qabala
Atromitos
3 - 2
DAC
Jablonec
0 - 0
Pyunik
Maccabi Haifa
2 - 1
สตราส์บูร์ก
Apollon
3 - 1
Shamrock Rovers
ลูโดโกเรต์ส
4 - 0
Valur
Brøndby
4 - 1
Lechia Gdańsk
Progrès Niedercorn
0 - 0
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Esbjerg
0 - 0
Shakhtyor
Olimpija
0 - 1
Yeni Malatyaspor
Gzira United
2 - 2
Ventspils
Sturm Graz
2 - 1
Haugesund
FCSB
2 - 3
Alashkert
แฟร้งค์เฟิร์ต
2 - 1
Flora
Osijek
1 - 0
CSKA Sofia
Linfield
1 - 0
HB
Aberdeen
5 - 0
Chikhura
Spartak Trnava
3 - 1
Lokomotiv Plovdiv
Vitória SC
4 - 0
Jeunesse d'Esch
Crusaders
1 - 4
วูล์ฟแฮมป์ตัน
Partizan
3 - 0
Connah's Quay
Stjarnan
1 - 3
เอสปันญ่อล

วันที่ 31 ก.ค. 2562

Čukarički
1 - 3
Molde

วันที่ 30 ก.ค. 2562

ซูดูว่า
5 - 0
Tre Penne
Lincoln Red Imps
1 - 2
Ararat-Armenia
F91 Dudelange
1 - 1
Skendija 79
KF Feronikeli
0 - 2
สโลวาน บราติสลาวา

วันที่ 25 ก.ค. 2562

Pyunik
2 - 1
Jablonec
Ventspils
4 - 0
Gzira United
Qabala
0 - 2
Dinamo Tbilisi
Partizani Tirana
0 - 1
Sheriff
AEK Larnaca
3 - 0
Levski Sofia
อูเทรชท์
1 - 1
Zrinjski
Chikhura
1 - 1
Aberdeen
Honvéd
0 - 0
Universitatea Craiova
Haugesund
2 - 0
Sturm Graz
Lechia Gdańsk
2 - 1
Brøndby
Yeni Malatyaspor
2 - 2
Olimpija
Mladá Boleslav
1 - 1
Ordabasy
Alashkert
0 - 3
FCSB
Arsenal Tula
0 - 1
Neftçi
Molde
0 - 0
Čukarički
Shakhtyor
2 - 0
Esbjerg
Flora
1 - 2
แฟร้งค์เฟิร์ต
CSKA Sofia
1 - 0
Osijek
Hapoel Be'er Sheva
2 - 0
Kairat
Lokomotiv Plovdiv
2 - 0
Spartak Trnava
Connah's Quay
0 - 1
Partizan
Piast Gliwice
3 - 2
Riga
Norrköping
2 - 0
Liepāja
MOL Vidi
1 - 0
Vaduz
Luzern
1 - 0
เกนท์
6 - 3
Viitorul
Aris
0 - 0
AEL
อัลค์มาร์
0 - 0
Häcken
Jeunesse d'Esch
0 - 1
Vitória SC
DAC
1 - 2
Atromitos
Domžale
2 - 2
มัลโม่
กลาสโกว์ เรนเจอร์
2 - 0
Progrès Niedercorn
Budućnost
1 - 3
Zorya
สตราส์บูร์ก
3 - 1
Maccabi Haifa
วูล์ฟแฮมป์ตัน
2 - 0
Crusaders
Valur
1 - 1
ลูโดโกเรต์ส
โตริโน่
3 - 0
Debrecen
ลีเกีย วอร์ซอว์
1 - 0
KuPS
เอสปันญ่อล
4 - 0
Stjarnan
Shamrock Rovers
2 - 1
Apollon

วันที่ 24 ก.ค. 2562

สโลวาน บราติสลาวา
2 - 1
KF Feronikeli

วันที่ 23 ก.ค. 2562

Ararat-Armenia
2 - 0
Lincoln Red Imps
HB
2 - 2
Linfield
Skendija 79
1 - 2
F91 Dudelange
FC Santa Coloma
0 - 0
แอสตาน่า
Tre Penne
0 - 5
ซูดูว่า

วันที่ 18 ก.ค. 2562

Tobol
1 - 1
Jeunesse d'Esch
Kairat
2 - 1
Siroki Brijeg
Makedonija
0 - 3
Alashkert
Teuta Durrës
1 - 0
Ventspils
Inter Turku
2 - 0
Brøndby
Levadia
3 - 2
Stjarnan
Universitatea Craiova
3 - 2
Sebail
RoPS
1 - 2
Aberdeen
Rīgas FS
0 - 2
Olimpija
Dinamo Minsk
1 - 2
Liepāja
Levski Sofia
2 - 0
Ružomberok
Vaduz
2 - 1
Breidablik
Apollon
4 - 0
Kauno Žalgiris
Petrocub
0 - 1
AEK Larnaca
Torpedo Kutaisi
0 - 2
Ordabasy
Zrinjski
3 - 0
Akademija Pandev
Žalgiris
1 - 1
Honvéd
Milsami
1 - 2
FCSB
Neftçi
6 - 0
Speranţa Nisporeni
Cracovia Kraków
2 - 2
DAC
Haugesund
5 - 1
Cliftonville
Hapoel Be'er Sheva
1 - 0
Laçi
Engordany
0 - 1
Dinamo Tbilisi
Progrès Niedercorn
1 - 2
Cork City
Hajduk Split
1 - 3
Gzira United
MOL Vidi
0 - 0
Zeta
Norrköping
2 - 1
St Patrick's
Mura
2 - 3
Maccabi Haifa
B36
2 - 3
Crusaders
Kukësi
1 - 1
Debrecen
Hibernians
0 - 1
Shakhtyor
Shkupi
1 - 2
Pyunik
Vitebsk
1 - 1
KuPS
Spartak Trnava
2 - 0
Radnik Bijeljina
Domžale
1 - 0
Balzan
Budućnost
4 - 1
Trans
Kilmarnock
0 - 2
Connah's Quay
Radnički Niš
2 - 2
Flora
กลาสโกว์ เรนเจอร์
6 - 0
St Josephs FC
Ballymena United
0 - 4
มัลโม่
Shamrock Rovers
2 - 1
Brann
KR
0 - 0
Molde
ลีเกีย วอร์ซอว์
3 - 0
Europa FC

วันที่ 17 ก.ค. 2562

Chikhura
2 - 1
Fola Esch

วันที่ 16 ก.ค. 2562

Banants
0 - 5
Čukarički
0 - 0
Trakai
Mladost
0 - 0
CSKA Sofia

วันที่ 11 ก.ค. 2562

Pyunik
3 - 3
Shkupi
Ordabasy
1 - 0
Torpedo Kutaisi
Ventspils
3 - 0
Teuta Durrës
Alashkert
3 - 1
Makedonija
Laçi
1 - 1
Hapoel Be'er Sheva
Trans
0 - 2
Budućnost
AEK Larnaca
1 - 0
Petrocub
Sebail
2 - 3
Universitatea Craiova
Flora
2 - 0
Radnički Niš
KuPS
2 - 0
Vitebsk
Balzan
3 - 4
Domžale
Ružomberok
0 - 2
Levski Sofia
Trakai
1 - 1
Radnik Bijeljina
2 - 0
Spartak Trnava
Kauno Žalgiris
0 - 2
Apollon
Liepāja
1 - 1
Dinamo Minsk
Maccabi Haifa
2 - 0
Mura
Crusaders
2 - 0
B36
Akademija Pandev
0 - 3
Zrinjski
Debrecen
3 - 0
Kukësi
Brøndby
4 - 1
Inter Turku
Brann
2 - 2
Shamrock Rovers
Shakhtyor
1 - 0
Hibernians
Molde
7 - 1
KR
Speranţa Nisporeni
0 - 3
Neftçi
มัลโม่
7 - 0
Ballymena United
Dinamo Tbilisi
6 - 0
Engordany
Fola Esch
1 - 2
Chikhura
Olimpija
2 - 3
Rīgas FS
Connah's Quay
1 - 2
Kilmarnock
Zeta
1 - 5
MOL Vidi
FCSB
2 - 0
Milsami
Čukarički
3 - 0
Banants
DAC
1 - 1
Cracovia Kraków
Europa FC
0 - 0
ลีเกีย วอร์ซอว์
St Patrick's
0 - 2
Norrköping
Aberdeen
2 - 1
RoPS
Cliftonville
0 - 1
Haugesund
Cork City
0 - 2
Progrès Niedercorn
Honvéd
3 - 1
Žalgiris
Siroki Brijeg
1 - 2
Kairat
Breidablik
0 - 0
Vaduz
Stjarnan
2 - 1
Levadia

วันที่ 10 ก.ค. 2562

Jeunesse d'Esch
0 - 0
Tobol

วันที่ 9 ก.ค. 2562

St Josephs FC
0 - 4
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Gzira United
0 - 2
Hajduk Split
CSKA Sofia
4 - 0
Mladost

วันที่ 4 ก.ค. 2562

Cardiff MU
2 - 1
Progrès Niedercorn
Engordany
2 - 1
La Fiorita
NSÍ
0 - 0
Ballymena United
Europa FC
4 - 0
Sant Julià
Tre Fiori
0 - 4
Cliftonville
4 - 0
Barry Town United

วันที่ 2 ก.ค. 2562

St Josephs FC
2 - 0
Prishtina

วันที่ 27 มิ.ย. 2562

Progrès Niedercorn
1 - 0
Cardiff MU
Barry Town United
0 - 0
Cliftonville
Sant Julià
3 - 2
Europa FC
5 - 1
Tre Fiori
La Fiorita
0 - 1
Engordany
Ballymena United
2 - 0
NSÍ
Prishtina
1 - 1
St Josephs FC