โปรแกรมแข่งขัน

วันที่ 7 ก.ค. 2563

เลชเช่
00:30
ดูบอลสด
ลาซิโอ
เอซี มิลาน
02:45
ดูบอลสด
ยูเวนตุส

วันที่ 8 ก.ค. 2563

ฟิออเรนติน่า
00:30
ดูบอลสด
กายารี่
เจนัว
00:30
ดูบอลสด
นาโปลี
โตริโน่
02:45
ดูบอลสด
เบรสชา
โรม่า
02:45
ดูบอลสด
ปาร์มา
อตาลันต้า
02:45
ดูบอลสด
ซามพ์โดเรีย
โบโลญญ่า
02:45
ดูบอลสด
ซัสเซาโล่

วันที่ 9 ก.ค. 2563

สปาล
00:30
อูดิเนเซ่
เวโรน่า
02:45
อินเตอร์ มิลาน

วันที่ 11 ก.ค. 2563

ลาซิโอ
22:15
ซัสเซาโล่
เบรสชา
00:30
โรม่า
ยูเวนตุส
02:45
อตาลันต้า

วันที่ 12 ก.ค. 2563

เจนัว
22:15
สปาล
ปาร์มา
00:30
โบโลญญ่า
ฟิออเรนติน่า
00:30
เวโรน่า
กายารี่
00:30
เลชเช่
อูดิเนเซ่
00:30
ซามพ์โดเรีย
นาโปลี
02:45
เอซี มิลาน

วันที่ 13 ก.ค. 2563

อินเตอร์ มิลาน
02:45
โตริโน่

วันที่ 14 ก.ค. 2563

อตาลันต้า
02:45
เบรสชา

วันที่ 15 ก.ค. 2563

ซามพ์โดเรีย
00:30
กายารี่
โบโลญญ่า
00:30
นาโปลี
เอซี มิลาน
00:30
ปาร์มา
เลชเช่
02:45
ฟิออเรนติน่า
โรม่า
02:45
เวโรน่า
ซัสเซาโล่
02:45
ยูเวนตุส
อูดิเนเซ่
02:45
ลาซิโอ

วันที่ 16 ก.ค. 2563

โตริโน่
00:30
เจนัว
สปาล
02:45
อินเตอร์ มิลาน

วันที่ 18 ก.ค. 2563

เวโรน่า
22:15
อตาลันต้า
กายารี่
00:30
ซัสเซาโล่
เอซี มิลาน
02:45
โบโลญญ่า

วันที่ 19 ก.ค. 2563

ปาร์มา
22:15
ซามพ์โดเรีย
เจนัว
00:30
เลชเช่
เบรสชา
00:30
สปาล
ฟิออเรนติน่า
00:30
โตริโน่
นาโปลี
00:30
อูดิเนเซ่
โรม่า
02:45
อินเตอร์ มิลาน

วันที่ 20 ก.ค. 2563

ยูเวนตุส
02:45
ลาซิโอ

วันที่ 21 ก.ค. 2563

อตาลันต้า
00:30
โบโลญญ่า
ซัสเซาโล่
02:45
เอซี มิลาน

วันที่ 22 ก.ค. 2563

ปาร์มา
00:30
นาโปลี
เลชเช่
02:45
เบรสชา
อินเตอร์ มิลาน
02:45
ฟิออเรนติน่า
ซามพ์โดเรีย
02:45
เจนัว
โตริโน่
02:45
เวโรน่า
สปาล
02:45
โรม่า

วันที่ 23 ก.ค. 2563

อูดิเนเซ่
00:30
ยูเวนตุส
ลาซิโอ
02:45
กายารี่

วันที่ 26 ก.ค. 2563

เอซี มิลาน
20:00
อตาลันต้า
โรม่า
20:00
ฟิออเรนติน่า
เจนัว
20:00
อินเตอร์ มิลาน
เวโรน่า
20:00
ลาซิโอ
โบโลญญ่า
20:00
เลชเช่
เบรสชา
20:00
ปาร์มา
ยูเวนตุส
20:00
ซามพ์โดเรีย
นาโปลี
20:00
ซัสเซาโล่
สปาล
20:00
โตริโน่
กายารี่
20:00
อูดิเนเซ่

วันที่ 29 ก.ค. 2563

ปาร์มา
20:00
อตาลันต้า
ฟิออเรนติน่า
20:00
โบโลญญ่า
ลาซิโอ
20:00
เบรสชา
ซัสเซาโล่
20:00
เจนัว
กายารี่
20:00
ยูเวนตุส
อูดิเนเซ่
20:00
เลชเช่
ซามพ์โดเรีย
20:00
เอซี มิลาน
อินเตอร์ มิลาน
20:00
นาโปลี
โตริโน่
20:00
โรม่า
เวโรน่า
20:00
สปาล

วันที่ 2 ส.ค. 2563

เอซี มิลาน
20:00
กายารี่
สปาล
20:00
ฟิออเรนติน่า
เจนัว
20:00
เวโรน่า
อตาลันต้า
20:00
อินเตอร์ มิลาน
นาโปลี
20:00
ลาซิโอ
เลชเช่
20:00
ปาร์มา
ยูเวนตุส
20:00
โรม่า
เบรสชา
20:00
ซามพ์โดเรีย
โบโลญญ่า
20:00
โตริโน่
ซัสเซาโล่
20:00
อูดิเนเซ่