โปรแกรมบอล

479 เจลีก

เอฟซี โตเกียว
12:00
เวกัลตะ เซนได
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
12:00
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
กัมบะ โอซาก้า
12:00
โยโกฮามา เอฟซี
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
12:00
สากัน โตสู
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
13:00
คอนซาโดเล ซัปโปโร
คาชิว่า เรย์โซล
13:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
โชนัน เบลล์มาเร่
13:00
โออิตะ ตรินิต้า
วิสเซล โคเบะ
13:00
เซเรโซ โอซาก้า

99474 World - Club Friendlies

Benesov
15:00
Písek
Vejle
15:30
Silkeborg
Inđija
15:30
Proleter Novi Sad
Bravo
15:30
Grosuplje
Bohemians 1905 B
16:00
Viktoria Plzen II
เชอร์เวนา ซเวซดา
16:00
Grafičar
Vejle
16:00
Silkeborg
Maribor
16:00
Nafta
Domžale
16:00
Dob
Diósgyőr
16:00
Várda SE

5 Brazil - Serie C

Remo
07:00
Vila Nova
Treze
07:00
Ferroviário
Manaus
07:00
Paysandu
Santa Cruz
07:00
Imperatriz
Jacuipense
07:00
Botafogo PB
EC São José
07:00
Volta Redonda
Brusque
07:00
Ituano
São Bento
07:00
Ypiranga Erechim
Tombense
07:00
Criciúma
Londrina
07:00
Boa

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Seattle Sounders II
09:00
LA Galaxy II

468 Ghana - Premier League

Asante Kotoko
07:00
Dreams
Berekum Chelsea
07:00
Elmina Sharks
Ebusua Dwarfs
07:00
Bechem United
Eleven Wonders
07:00
Great Olympics
Hearts of Oak
07:00
Aduana Stars
Liberty Professionals
07:00
Ashanti Gold
Medeama
07:00
Karela
Wa All Stars
07:00
Inter Allies
WAFA
07:00
King Faisal

1424 Morocco - Botola Pro

Raja Beni Mellal
07:00
Youssoufia Berrechid
FAR Rabat
07:00
CR Khemis Zemamra
Khouribga
07:00
Raja Casablanca
RSB Berkane
07:00
Moghreb Tétouan
Mouloudia Oujda
07:00
Olympic Safi
Ittihad Tanger
07:00
Hassania Agadir
Wydad Casablanca
07:00
Rapide Oued Zem
Difaâ El Jadida
07:00
FUS Rabat

5618 China PR - Super League

Hebei CFFC
07:00
Guangzhou R&F
Henan Jianye
07:00
Chongqing Dangdai Lifan

64306 Hong Kong - Premier League

Wofoo Tai Po
13:30
Pegasus
Happy Valley
13:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Southern District
13:30
Warriors
Eastern
13:30
Guangzhou R&F U19
Yuen Long
13:30
Kitchee

712 Korea Republic - K-League 1

Gangwon
14:30
Seongnam
Suwon Bluewings
14:30
Incheon United

712 Korea Republic - National League

Gyeongju Citizen
13:00
Mokpo City
Busan Transportation
13:00
Gyeongju HNP
Hwaseong
13:00
Chuncheon
Changwon City
13:00
Cheonan City

909440 Cambodia - C-League

Kirivong Sok Sen Chey
15:30
Phnom Penh Crown
Nagacorp
15:30
Svay Rieng

2177 Haiti - Ligue Haïtienne

Capoise
07:00
Baltimore

712 Korea Republic - K League 2

Jeju United
14:00
Daejeon Citizen

98 Australia - Brisbane Premier League

Bayside United
15:30
Caboolture
Toowong
16:00
Grange Thistle

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
14:30
Canberra Olympic
Monaro Panthers
14:30
Cooma Tigers

98 Australia - New South Wales

Marconi Stallions
16:00
Sydney II

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Rockingham City
Perth
14:00
Gwelup Croatia SC
ECU Joondalup
14:00
Perth Glory II
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Sorrento
14:00
Balcatta
Inglewood United
14:00
Floreat Athena

98 Australia - Npl Queensland

Brisbane City
14:30
Redlands United
Gold Coast United
15:00
Olympic
Gold Coast Knights
15:30
Brisbane Strikers
Eastern Suburbs Brisbane
16:00
Capalaba

251 Italy - PrimaVera 1

Torino U19
07:00
Atalanta U19
Inter U19
07:00
Cagliari U19
Chievo U19
07:00
Empoli U19
Fiorentina U19
07:00
Juventus U19
Genoa U19
07:00
Lazio U19
Napoli U19
07:00
Pescara U19
Roma U19
07:00
Sampdoria U19
Bologna U19
07:00
Sassuolo U19

98 Australia - Npl South Australian

Adelaide Raiders
12:30
Para Hills Knights
Adelaide Blue Eagles
12:30
Cumberland United
Modbury Jets
12:30
NE MetroStars
Campbelltown City
12:30
Adelaide United ||
Adelaide Olympic
16:30
Adelaide City

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Oakleigh Cannons
Altona Magic
15:00
Hume City

155 Romania - Liga 2

Juventus Bucureşti
15:00
SSC Farul
Pandurii Târgu Jiu
15:00
Rapid Bucuresti
Mioveni
15:00
Concordia Chiajna
Universitatea Cluj
15:00
Sporting Turnu
Sportul Snagov
15:00
ASU Poli Timişoara
Ripensia Timişoara
15:00
Şcolar Reşiţa
Csikszereda
15:00
Şirineaşa
Petrolul 52
15:00
Argeş
Dunărea Călăraşi
15:00
SCM Gloria Buzau
UTA Arad
15:00
Metaloglobus

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Green Gully U20
12:00
St. Albans Saints U20
Altona Magic U20
13:00
Hume City U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

JEF United W
11:00
เอฮิเมะ
NTV Beleza W
11:00
Albirex Niigata W

1004 Canada - Premier League

Cavalry
08:00
Valour

479 Japan - Nadeshiko League 2

Nittaidai W
10:00
FC Jumonji Ventus
Parceiro Nagano W
10:00
Harima

49477 ไทยลีก 3

Banbueng
16:00
Pathum Thani University
ม.เกษมบัณฑิต
16:00
Bangkok
Kamphaeng Phet
16:00
Muangkan United
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Ubon Ratchathani