โปรแกรมบอล

11 บุนเดิสลีกา

แอร์เบ ไลป์ซิก
23:30
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ฮอฟเฟ่นไฮม์
01:30
โคโลญจน์
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
01:30
ชาลเก้ 04
เอาก์สบวร์ก
01:30
พาเดอร์บอร์น
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
01:30
ไมนซ์

99474 World - Club Friendlies

Cherno More
16:00
Dunav 2010
Radomlje
16:00
Bravo
Radomlje
17:00
Bravo
ดินาโมเคียฟ
18:00
Olimpik Donetsk
Austria Wien
22:00
Hartberg
แอลเอเอสเค ลินซ์
22:00
St. Pölten
Beroe
22:00
Etar
Bospor Bohumín
22:30
Hermanice
Maribor
23:00
Koper
HAŠK
23:00
NK Concordia Zagreb
FK Bilina
23:00
Tj Krupka
NK Šmartno
23:00
Rudar Velenje
ÍA
00:00
ÍBV
Valur
02:00
Keflavík
KR
02:00
Stjarnan

11 บุนเดิสลีกา 2

ฮันโนเฟอร์ 96
23:30
Karlsruher SC
St. Pauli
23:30
Heidenheim
Bochum
23:30
Holstein Kiel

245 Czech Republic - Czech Liga

Bohemians 1905
23:00
Teplice
Opava
23:00
Karviná
České Budějovice
23:00
Slovan Liberec
Sparta Praha
01:00
Viktoria Plzeň

1233 Finland - Veikkausliiga

HJK
22:30
Mariehamn
TPS
22:30
Haka

674 Hungary - OTP Bank Liga

Újpest
01:00
เฟเรนซ์วารอส

2 Poland - Polish Cup

Stal Mielec
01:10
Lech Poznań

47 Sweden - Superettan

Ljungskile
00:00
Örgryte
GIF Sundsvall
00:00
Dalkurd
GAIS
00:00
Trelleborg
Degerfors
00:00
Jönköpings Södra
Umeå
00:00
Brage

5 Brazil - Serie B

América Mineiro
07:00
Oeste
Avaí
07:00
Cuiabá
CRB
07:00
Vitória
Ponte Preta
07:00
CSA
Botafogo SP
07:00
Figueirense
Paraná
07:00
Operário PR
Brasil de Pelotas
07:00
Sampaio Corrêa
Náutico
07:00
Juventude
Confiança
07:00
Cruzeiro
Chapecoense
07:00
Guarani

1739 Costa Rica - Primera Division

Cartaginés
09:00
ADR Jicaral
Grecia
04:00
Alajuelense
San Carlos
06:30
Santos de Guápiles

53128 Guatemala - Liga Nacional

Municipal
01:30
Antigua GFC
Cotzumalguapa
04:00
Iztapa
Deportivo Sanarate
04:30
Malacateco

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
โคลัมบัส ครูว์
06:30
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Seattle Sounders II
09:00
Austin Bold
Portland Timbers II
01:00
New Mexico United

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Polisi Tanzania
19:00
Simba
Coastal Union
19:00
JKT Tanzania
Mtibwa Sugar
19:00
Ruvu Shooting
Tanzania Prisons
19:00
Azam
Lipuli
19:00
Young Africans
Alliance
19:00
Namungo
Mbao
19:00
Ndanda
KMC
19:00
Mbeya City
Singida United
19:00
Biashara United
Mwadui
19:00
Kagera Sugar

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Quadisiya
01:00
Al Jeel
Al Najoom
01:00
Ohod
Al Jabalain
01:00
Jeddah
Al-Ain
01:00
Najran
Al Mojzel
01:00
Al Shoalah
Al Nahdha
01:00
Al Khaleej
Al-Kawkab
01:00
Hottain
Al Bukayriyah
01:00
Al Batin
Al Taqdom
01:00
Al Ta'ee
Al Ansar
01:00
Al-Thuqbah

11240938 เอเอฟซีแชมเปียนส์ลีก

เอฟซี โตเกียว
17:00
Shanghai Shenhua
Shanghai SIPG
17:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์
19:00
วิสเซล โคเบะ

11240938 เอเอฟซีคัพ

CPK
07:00
Wofoo Tai Po
TC Sports Club
18:00
Bashundhara Kings
Khujand
19:00
Istiqlol Dushanbe
Altyn Asyr
22:00
Dordoi Bishkek

7598 Bolivia - Liga De Futbol Prof

San José
02:00
Municipal Vinto
Bolívar
02:00
Oriente Petrolero
Royal Pari
02:00
Wilstermann
Nacional Potosí
02:00
Always Ready
Guabirá
02:00
Real Potosí
Aurora
02:00
Santa Cruz
Blooming
02:00
The Strongest

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Frýdek-Místek
22:00
Hanácká
Hlučín
22:00
Slovan Rosice
Slovácko II
22:00
Velké Meziříčí
Odra Petrkovice
22:00
Sigma Olomouc II
Viktoria Otrokovice
22:00
Blansko
Uherský Brod
22:00
Zlín II
Znojmo
22:00
Dolní Benešov
Vrchovina
22:00
Vyškov
Uničov
22:00
Banik Ostrava II

1233 Finland - Kakkonen

JJK
22:30
Vaajakoski

296 Serbia - Srpska Liga - West

Budučnost Krušik
22:00
Jedinstvo Ub
RSK Rabrovo
22:00
Loznica
Takovo
22:00
Mačva 1929
Mokra Gora
22:00
Sloga Požega
Tutin
22:00
Sloga Kraljevo
Sumadija Arandelovac
22:00
Sušica
Borac Čačak
22:00
Trepča
Proleter Mihajlovac
22:00
Jošanica
Mladi Radnik
22:00
Sloga Petrovac na Mlavi

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Lidköping
00:00
Vårgårda

712 Korea Republic - K League 2

Seoul E.
16:30
Anyang
Jeonnam Dragons
17:00
Asan Mugunghwa
Suwon
17:30
Gyeongnam

63604 Cuba - Primera Division

Cuba U20
02:00
Villa Clara
Pinar del Río
02:00
Matanzas
Las Tunas
02:00
Santiago de Cuba
Ciego de Ávila
02:00
La Habana
Artemisa
02:00
Granma

1233 Finland - Kolmonen

Atlantis II
07:00
Kirkkonummi
EIF II
07:00
KäPa
HPS
07:00
EsPa
Kontu
07:00
Finnkurd
MPS/Atletico Malmi
07:00
ToTe
CLE
07:00
HerTo
Valtti
07:00
Ponnistajat
PuiU Helsinki
07:00
Töölön Taisto
SAPA III
07:00
LPS
TuPS
07:00
TiPS
VJS
07:00
Futura
KoiPS
07:00
Nastolan Nopsa
Kuusysi
07:00
JäPS II
JoKi
07:00
NJS II
Warkaus
22:30
LehPa