โปรแกรมบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

ไบรท์ตัน
02:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

มิลล์วอลล์
23:00
สวอนซีซิตี
บาร์นสลีย์
00:00
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
00:00
ชาร์ลตันแอธเลติก
เรดิง
00:00
เบรนท์ฟอร์ด
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
00:30
ฟูลัม
ลีดส์ยูไนเต็ด
01:45
ลูตัน ทาวน์
วีแกนแอทเลติก
01:45
สโตกซิตี

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
00:30
ลาซิโอ
เจนัว
02:45
ยูเวนตุส

32 ลาลีกา สเปน

มาจอร์กา
00:30
เซลต้า บีโก้
เลกาเนส
02:00
เซบีย่า
บาร์เซโลน่า
03:00
แอตเลติโก มาดริด

99474 World - Club Friendlies

Torpedo Moskva
21:00
Chertanovo
Táborsko
22:00
Viktoria Plzen II
Tabor Sežana
23:00
Triestina

143 Austria - Tipico Bundesliga

Rheindorf Altach
01:30
Austria Wien
Mattersburg
01:30
Wattens
Admira
01:30
St. Pölten

266 Croatia - 1. HNL

Slaven Koprivnica
23:55
Istra 1961
Lokomotiva Zagreb
23:55
Varaždin
Gorica
02:05
Hajduk Split

320 Denmark - First Division

HB Køge
23:00
Vejle
Næstved
00:00
Viborg
Kolding IF
00:00
Skive

2405 Estonia - Meistriliiga

Kuressaare
23:00
Tulevik
Legion
23:00
Tallinna Kalev
Flora
23:30
Trans

802 Israel - Ligat ha'Al

Hapoel Tel Aviv
00:15
Hapoel Be'er Sheva

748 Latvia - Virsliga

Jelgava
22:00
Riga
Liepāja
00:00
Rīgas FS

998 Montenegro - First League

Iskra
01:00
Zeta
Sutjeska
01:00
Rudar
Mladost
01:00
Mladost Ljeskopolje
Grbalj
01:00
Kom
Budućnost
01:00
Petrovac

2 Poland - 1. Liga

Odra Opole
20:00
Chojniczanka Chojnice
Sandecja Nowy Sącz
21:00
Zagłębie Sosnowiec
Warta Poznań
22:40
Chrobry Głogów
Jastrzębie
01:40
Stal Mielec

20 พรีเมียรา ลีกา

Famalicão
23:00
Portimonense
Vitória SC
01:15
Vitória FC
Rio Ave
03:30
บราก้า

155 Romania - Liga 1

CSM Iaşi
00:00
Hermannstadt

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

โลโคโมทีฟ มอสโก
22:00
Krylya Sovetov
ซีเอสเคเอ มอสโก
00:30
สปาร์ตัก มอสโก

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

เตเนริเฟ
00:30
เดปอร์ติโบเดลาโกรุญญา
เอลเช่
02:45
กาดิซ

62 Switzerland - Super League

Servette
01:30
ยังบอยส์

62 Switzerland - Challenge League

FC Schaffhausen
23:15
Vaduz
Winterthur
23:15
Aarau
Grasshopper
01:30
Wil
Lausanne Sport
01:30
Stade Lausanne-Ouchy

404 Turkey - 1. Lig

Keçiörengücü
21:30
Menemen Belediyespor
Adanaspor
23:00
Altınordu
Giresunspor
00:00
Bursaspor

1739 Costa Rica - Primera Division

Deportivo Saprissa
09:30
Alajuelense

468 Ghana - Premier League

Aduana Stars
05:00
WAFA
Bechem United
05:00
Ashanti Gold
Eleven Wonders
05:00
Medeama
Elmina Sharks
05:00
Asante Kotoko
Great Olympics
05:00
Hearts of Oak
Inter Allies
05:00
Liberty Professionals
Karela
05:00
Dreams
King Faisal
05:00
Ebusua Dwarfs
Wa All Stars
05:00
Berekum Chelsea

488 Iran - Azadegan League

Mes Kerman
21:45
Mes Rafsanjan
Arman Gohar
21:45
Navad Urmia
Qashqai
22:00
Sepidrood Rasht
Oxin Alborz
22:20
Fajr Sepasi
Khouneh Be Khouneh Babol
22:20
Niroye Zamini
Persepolis Pakdasht
22:20
Esteghlal Khuzestan
Aluminium Arak
22:25
Shahrdari Tabriz
Malavan
22:30
Baderan
Damash Gilanian
22:30
Khooshe Talaee Saveh

69697 Vietnam - V-League

FLC Thanh Hoa
17:00
Than Quang Ninh
Nam Dinh
18:00
Song Lam Nghe An
Hong Linh Ha Tinh
18:00
Binh Duong
Ha Noi
19:15
Sai Gon

69697 Vietnam - V-League 2

Binh Dinh
16:30
Dong Thap

11555657 โคปาอเมริกา

อุรุกวัย
07:00
ปารากวัย
โบลิเวีย
07:00
อาร์เจนตินา
ชิลี
07:00
Australia

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Veszprém
16:00
Komárom
Hévíz
20:30
Nagykanizsai ULE
MTE 1904
20:30
III. Kerületi TUE
BKV Előre
20:30
Bicskei
Balatonlelle SE
20:30
Puskás II
Érdi VSE
20:30
Lipot SK
Sárvári
20:30
Menfocsanak
Papai Perutz
20:30
Videoton II

2079 Lithuania - Lithuanian Cup

Vilniaus Vytis
20:00
Džiugas Telšiai
Šilas
23:00
BFA
Utenis Utena
23:00
Sveikata
ŠSPC Radviliškis
23:45
Jonava
Dainava
00:00
Atmosfera

11 Germany - Regionalliga Playoffs - Finals

Verl
21:00
Lokomotive Leipzig

251 Italy - Serie C Play-offs

Pergolettese
22:30
Pianese
Imolese
22:30
Union ArzignanoChiampo
Picerno
23:00
Rende
Ravenna
23:30
Fano
Sicula Leonzio
00:00
Bisceglie
Giana Erminio
01:00
Olbia
Catanzaro
01:30
Teramo
Catania
01:30
Virtus Francavilla
Novara
01:30
AlbinoLeffe
Padova
01:45
Sambenedettese

1796 Iceland - 4. Deild

Hamar
02:15
KÁ Hafnarfjördur
GG
03:00
Ýmir
Léttir
03:00
ÍBU
KFR
03:00
Snæfell
Hvíti riddarinn
03:00
Mídas
KB
03:00
Kría
Skallagrímur
03:00
KFB
Berserkir
03:00
Ísbjörninn

1796 Iceland - Premier League Women

ÍBV
01:00
Valur
Thor Akureyri W
01:00
Fylkir
Thróttur Reykjavík
02:15
Breidablik

2345 Moldova - Moldovan Cup

Petrocub
01:00
Sfîntul Gheorghe

1233 Finland - Kolmonen

SavU
22:30
LaPa
EIF II
22:30
SexyPöxyt