โปรแกรมบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
02:00
เซาแธมป์ตัน

462 อีเอฟแอลลีกวัน

อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:30
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

อินเตอร์ มิลาน
02:45
โตริโน่

32 ลาลีกา สเปน

เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:30
เกตาเฟ่
บียาร์เรอัล
00:30
เรอัล โซเซียดาด
เกรนาดา
03:00
เรอัล มาดริด

99474 World - Club Friendlies

Pumas UNAM
08:00
Toluca
Spartak Subotica
15:00
Radnik Bijeljina
Mladost Lučani
21:00
Spartak Subotica
Baltika
21:00
Olimp-Dolgoprudniy
Chayka
21:30
Spartak Vladikavkaz
Zlatibor Čajetina
23:00
Rad Beograd
Proleter Novi Sad
23:00
Sloga Požega
Frýdek-Místek
23:00
Přepeře
ASK Bad Voslau
23:30
SV Rohrbach
Puch
00:00
Salzburger AK
Puch
00:00
Salzburger AK
Proleter Novi Sad
05:00
Radnik Surdulica

2453 Azerbaijan - Azerbaidjan Cup

Qabala
07:00
Zira
Sumqayıt
07:00
คาราบัค

224 Bulgaria - Parva Liga

Dunav 2010
22:15
Tsarsko selo

320 เดนมาร์ก ซูเปอร์ลีก้า

Hobro
00:00
Lyngby

1796 Iceland - Pepsideild

KA
01:00
Fjölnir
Valur
02:15
Stjarnan
FH
02:15
Fylkir
KR
02:15
Breidablik

802 Israel - Liga Leumit

Hapoel Bnei Lod
00:00
Hapoel Petah Tikva

802 Israel - State Cup

Hapoel Be'er Sheva
00:45
Maccabi Petah Tikva

251 Italy - Serie B

Cosenza
23:45
Perugia
Trapani
02:00
Benevento
Cremonese
02:00
คิเอโว่
Salernitana
02:00
Cittadella
Ascoli
02:00
เอ็มโปลี
โฟรซิโนเน่
02:00
Juve Stabia
Venezia
02:00
Pescara
Virtus Entella
02:00
Pisa
Crotone
02:00
Pordenone
Livorno
02:00
Spezia

748 Latvia - Virsliga

FC Daugavpils / Progress
22:00
Ventspils
Jelgava
23:00
Valmiera / BSS

2345 Moldova - National Division

Milsami
00:30
Speranţa Nisporeni

998 Montenegro - First League

Zeta
01:00
Grbalj
Budućnost
01:00
Mladost
Petrovac
01:00
Sutjeska
Kom
01:00
Iskra
Mladost Ljeskopolje
01:00
Rudar

1578 Norway - Obos-Ligaen

Grorud
23:00
Sogndal
HamKam
23:00
Øygarden
KFUM
23:00
Raufoss
Stjørdals-Blink
23:00
Kongsvinger
Tromsø
23:00
Strømmen
Ullensaker / Kisa
23:00
Jerv
Åsane
23:00
Ranheim

20 พรีเมียรา ลีกา

Marítimo
01:00
Rio Ave
Vitória FC
03:15
Famalicão

155 Romania - Liga 1

Sepsi
22:00
Chindia Târgovişte
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
00:30
Gaz Metan Mediaş

1638 Slovenia - 1. SNL

Rudar Velenje
01:00
Mura

32 สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น

อัลเมรีอา
00:30
ราโย่ บาเยกาโน่
เอสปอร์ตินเดฆิฆอน
00:30
มาลากา
อัลกอร์กอน
02:45
เตเนริเฟ
เอลเช่
02:45
อัลบาเซเต้

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Kalmar
00:00
Elfsborg
มัลโม่
00:00
Norrköping

47 Sweden - Superettan

Trelleborg
00:00
GAIS
Dalkurd
00:00
Öster
Norrby
00:00
Akropolis

404 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

Kasımpaşa
22:30
Rizespor
Kayserispor
22:30
Gazişehir Gaziantep
Denizlispor
01:00
แทร็บซอนสปอร์
คอนยาสปอร์
01:00
อิสตันบูล บีบี
Yeni Malatyaspor
01:00
เบซิคตัส

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:00
มินนิโซต้า ยูไนเต็ด
รีล ซอลต์ เลค
09:30
โคโลราโด ราปิดส์
โตรอนโต้ เอฟซี
20:00
ดีซี ยูไนเต็ด

3677 Syria - Premier League

Al Ittihad
21:00
Al Jaish
Hottin
21:00
Al Sahel
Karama
21:00
Wahda
Foutoua
21:00
Teshrin
Jabala
21:00
Al-Jazira
Shorta
21:00
Nawaeir
Taliya
21:00
Wathba

488 Iran - Azadegan League

Damash Gilanian
22:30
Fajr Sepasi

155043 Bangladesh - Premier League

Rahmatgonj MFS
05:00
Mohammedan Dhaka
Baridhara
05:00
Sheikh Jamal

69697 Vietnam - V-League 2

An Giang
15:30
Sanna Khanh Hoa
Tay Ninh
16:00
Can Tho
Binh Dinh
16:30
Hue

1578 Norway - 2. Division

Vålerenga II
21:00
Fløya
Flekkerøy
22:30
Odd II

5 Brazil - Cearense 1

Barbalha
19:00
Ceará
Caucaia
00:00
Uniclinic
Guarany de Sobral
04:00
Fortaleza

2454 Albania - 2nd Division

Selenicë
22:30
Skrapari

1004 Canada - Championship

Cavalry
05:00
Valour

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Banadir
05:00
M. United

122 Kosovo - Superliga

Dukagjini
22:00
Trepça'89
KF Llapi
22:00
Flamurtari
Kosova Vushtrri
22:00
Ferizaj
KF Feronikeli
22:00
KF Ballkani

712 Korea Republic - WK-League

Seoul
16:00
Gumi Sportstoto
Gyeongju
16:00
Incheon Red Angels
Hwacheon KSPO
16:00
Boeun Sangmu
Suwon FMC
16:00
Changnyeong

251 Italy - Serie C Play-offs

Carpi
01:30
Novara
Bari 1908
01:30
Ternana
Carrarese
01:30
Juventus U23
Reggiana
01:45
Potenza Calcio