โปรแกรมบอล

462 พรีเมียร์ลีกอังกฤษ

เอฟเวอร์ตัน
00:00
แอสตันวิลลา
เลสเตอร์ ซิตี้
00:00
เชฟฟีลด์ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
02:15
แมนเชสเตอร์ยูไนเต็ด
เซาแธมป์ตัน
02:15
ไบรท์ตัน

462 อีเอฟแอลแชมเปียนชิป

ลีดส์ยูไนเต็ด
23:00
บาร์นสลีย์

251 กัลโช่ ซีรีย์ อา อิตาลี

โตริโน่
00:30
เจนัว
สปาล
02:45
อินเตอร์ มิลาน

32 ลาลีกา สเปน

เออิบาร์
23:30
เรอัล บายาโดลิด
แอธเลติก บิลเบา
02:00
เลกาเนส
บาร์เซโลน่า
02:00
โอซาซูนา
เรอัล เบติส
02:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
เซลต้า บีโก้
02:00
เลบันเต้
เกตาเฟ่
02:00
แอตเลติโก มาดริด
มาจอร์กา
02:00
เกรนาดา
เรอัล มาดริด
02:00
บียาร์เรอัล
เรอัล โซเซียดาด
02:00
เซบีย่า
บาเลนเซีย
02:00
เอสปันญ่อล

99474 World - Club Friendlies

Cruz Azul
09:00
Tigres UANL
Baltika
15:15
Dinamo Bryansk
Javor Ivanjica
16:00
Novi Pazar
Irtysh
19:00
Volgar Astrakhan
Chertanovo
19:30
Rodina Moskva
Lovech
20:46
Kariana Erden
Al Jazeera
21:30
Al Ramtha
Lens
22:00
Le Havre
Ismaily
22:00
Aswan
Gostivar
22:37
Skendija 79
Partizan
22:42
Trepča
OFK Pirin
23:00
CSKA 1948 Sofia
แรนส์
23:00
Châteauroux
เชอร์เวนา ซเวซดา
23:00
IMT Novi Beograd
นีซ
23:15
เซลติก
St.Michael/Lavanttal
23:30
Wolfsberg
SV Wallern
00:00
Ried II
SC Cambuur
00:00
De Graafschap
St Marein/Graz
00:00
Usv Ragnitz
SC Maria Lanzendorf
00:26
ASK Eichkogel
โอลิมปิก ลียง
01:45
กลาสโกว์ เรนเจอร์
Grenoble Foot 38
05:00
แซงต์ เอเตียน

2453 Azerbaijan - Premier League

Sumqayıt
05:00
Qabala
Zira
05:00
Sebail
คาราบัค
05:00
Keşlə FK
Sabah
05:00
Neftçi

320 Denmark - First Division

Næstved
23:00
Roskilde
Hvidovre
23:30
Skive

748 Latvia - Virsliga

Liepāja
22:00
Tukums

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Stabæk
23:00
Sarpsborg 08
Start
01:30
โรเซนบอร์ก บีเค

2 Poland - 1. Liga

Miedź Legnica
23:10
Bełchatów
Olimpia Grudziądz
01:40
Jastrzębie

155 Romania - Liga 1

Dinamo Bucureşti
23:00
Chindia Târgovişte

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

Rubin Kazan'
22:00
Rostov
Ufa
22:00
Dinamo Moskva
Tambov
00:30
Sochi
โลโคโมทีฟ มอสโก
00:30
ซีเอสเคเอ มอสโก

1638 Slovenia - 1. SNL

Tabor Sežana
23:00
Rudar Velenje
Aluminij
01:00
Domžale
Mura
01:30
Olimpija

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Norrköping
00:00
Örebro
Häcken
00:00
Elfsborg
Kalmar
00:00
Hammarby
Östersunds FK
00:00
มัลโม่
Varberg BoIS
00:00
Mjällby

62 Switzerland - Super League

Neuchâtel Xamax
23:15
Sion
St. Gallen
01:30
Luzern

86 Ukraine - Premier League

Lviv
21:00
Olimpik Donetsk
Vorskla
21:00
Mariupol
ดินาโมเคียฟ
23:00
Zorya
Desna
23:00
โอเล็กซานเดรีย

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
08:00
ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
20:00
ซินซินนาติ

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Birmingham Legion
07:05
Memphis 901
El Paso Locomotive
08:00
New Mexico United

35210 Tanzania - Ligi kuu Bara

Simba
20:00
Mbao

2931 Andorra - Primera División

Sant Julià
01:30
Engordany
FC Santa Coloma
01:30
Inter Club d'Escaldes

488 Iran - Persian Gulf Pro League

Zob Ahan
23:15
Machine Sazi

97374 Jordan - Premier League

Sahab
21:30
Al Sareeh
Aqaba
00:00
Al Jazeera

155043 Bangladesh - Premier League

Abahani Chittagong
05:00
Rahmatgonj MFS
Muktijoddha SKC
05:00
Brothers Union
Sheikh Jamal
05:00
Bangladesh Police

5 Brazil - Carioca 1

ฟลาเมงโก
07:00
Fluminense

5 Brazil - Cearense 1

Ceará
08:30
Fortaleza
Barbalha
02:00
Guarany de Sobral
Uniclinic
02:00
Pacajus

5 Brazil - Paraibano

Botafogo PB
06:15
Campinense

7563 Somalia - Nation Link Telecom Championship

Raadsan
19:30
Heegan

712 Korea Republic - WK-League

Boeun Sangmu
16:00
Seoul
Changnyeong
16:00
Gumi Sportstoto
Incheon Red Angels
16:00
Hwacheon KSPO
Gyeongju
16:00
Suwon FMC

1796 Iceland - 4. Deild

ÍBU
03:00
ÍH
Léttir
03:00
Vatnaliljur
Ýmir
03:00
Afríka
KB
03:00
Árborg

1796 Iceland - 1. Deild Women

Grótta W
02:15
Tindastóll W
Keflavík W
02:15
IA Akranes W
Haukar W
02:15
Víkingur Reykjavík W
Augnablik W
03:00
Fjölnir W

1233 Finland - Kolmonen

Sudet
22:30
PeKa
TuPS
22:30
Ponnistajat
ACE
23:00
Tampere United
PaiHa
23:00
Wilpas
Atlantis II
23:00
NuPS
JoKi
23:30
TiPS
Espoon Tikka
00:00
ToTe